Injin Kofi Masana'antar abokantaka da aka tsara don ba da cikakkiyar kunshin al'adun kofi na Italiya: daga espresso zuwa cappuccino na kwarai ko latte. Interfacearfin taɓawa yana shirya zaɓe cikin rukuni biyu - ɗaya don kofi ɗaya kuma madara. Ana iya keɓancewar abin sha tare da ayyukan haɓakawa na zazzabi da ƙurar madara. Ana nuna sabis mai mahimmanci a cikin cibiyar tare da gumaka masu haske. Injin ya zo tare da keɓaɓɓen gilashin gilashi kuma yana amfani da harshe na Lavazza tare da hawan igiyar ruwa, cikakkun bayanai da kulawa ta musamman ga launuka, kayan & amp; gama.
Sunan aikin : Lavazza Desea, Sunan masu zanen kaya : Florian Seidl, Sunan abokin ciniki : Lavazza.
Wannan ƙirar ta musamman ita ce nasarar lashe kyautar ƙirar platinum a cikin abin wasan yara, wasannin da kuma ƙwararrun kayayyaki na ƙwallon ƙafa. Tabbas yakamata ku kalli jakar kayan zane-zane wanda ya lashe kyautar Platinum don gano wasu sabbin abubuwa, sababbi, asali da kirkirar kayan wasa, wasanni da kayan kwalliyar kayan aiki.