Mujallar zane
Mujallar zane
Kwamfutar Tafi-Da-Gidanka

Olga

Kwamfutar Tafi-Da-Gidanka Lafiyan kwamfyutoci tare da madauri na musamman da kuma tsarin kulawa na musamman. Don kayan da na ɗauka na fata ne. Akwai launuka da yawa daga kowane ɗayan na iya ɗaukar nasa. Burina shi ne in yi lafazi mai sauƙi, kwamfyutar laptop mai ban sha'awa inda sauƙi sauƙi kula da tsarin kuma inda zaku iya ɗaukar wani shari'ar idan kuna buƙatar ɗauka don samfurin littafin littafin Mac da na oran orara ko Mini ipad tare da ku. Kuna iya ɗaukar laima ko wata jarida a ƙarƙashin shari'ar tare da ku. Sauƙaƙe harka don kowane kwanakin buƙata.

Sunan aikin : Olga, Sunan masu zanen kaya : Ari Korolainen, Sunan abokin ciniki : Private Case.

Olga Kwamfutar Tafi-Da-Gidanka

Wannan kyakkyawan ƙira shine mai cin nasarar ƙirar ƙirar zinari a cikin samfuran fitilu da gasa ayyukan ƙirar haske. Tabbas yakamata ku kalli kyautar zane-zanen zinare da aka samu ta zinare don gano wasu sabbin abubuwa, sababbi, na asali da na kayan samarda hasken wutar lantarki da kuma ayyukan samarda hasken wutar lantarki.

Kirkirar ranar

Tsarin ban mamaki. Kyakkyawan ƙira. Mafi kyawun tsari.

Kyakkyawan ƙira suna haifar da ƙima ga jama'a. Kowace rana muna gabatar da aikin ƙira na musamman wanda ke nuna kyakkyawan ƙira a cikin ƙira. A yau, mun yi farin ciki da nuna kwalliyar da ta samu kyautar da ta kawo canji mai kyau. Za mu gabatar da wasu kyawawan kayayyaki masu kayatarwa a kowace rana. Tabbatar ziyarci mu yau da kullun don jin daɗin sabbin samfuran ƙira mai kyau da ayyukan daga manyan masu zanen kaya a duk duniya.